ทำไมสนามแข่งวาดรูปไม่ให้เอาปากกาเข้าสนามแข่งคะ

หนูอยู่ป.5 หนูจะไปแข่งวาดรูป แต่กฎกติกาเขาห้ามนำปากกาเข้าสนามแข่ง
หนูแข่งแบบประเภทสีไม้ค่ะ ที่ผ่านมาหนูใช้ปากกาตัดเส้นมาตลอด 
แล้วถ้าหนูไช้ปากกาตัดเส้นไม่ได้ หนูควรใช้อะไรตัดเส้นแทนคะ ที่มันจะคมๆชัดๆ คล้ายปากกา
หนูต้องไปแข่งวันที่ 18 สิงหาคม นี้แล้วหนูยังหาอะไรตัดเส้นไม่ได้เลยค่ะ ลองสีดำ และดินสอแล้วไม่ค่อยสวยเท่าไหร่
ขอบคุณค่ะ ใครมีเทคนิคอะไร แนะนำหนูทีนะคะ ขอบพระคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่