โดนรุ่นพี่ที่โรงเรียนหาเรื่อง

กระทู้คำถาม
คือเเฟนเก่าของรุ่นพี่คนนั้นที่เป็นผู้ชายมาจีบเราอ่ะค่ะเเต่เราก็บอกไปเเล้วว่าไม่ได้คุยกันเเล้วเเต่เหมือนว่าจะมาหาเรื่องอยู่ค่ะ เเล้วเเก๊งของพี่เค้าจะมีหลายคนเลยค่ะ เเล้วมาหาเรื่องเราคอยเเขวะ มาเเบบเป็นเเก๊งเลยค่ะเเล้วพวกพี่เค้าก็ดูเเรงๆด้วย  เเล้วเราก็หันมาคุยกับรุ่นพี่อีกคนค่ะเป็นผู้หญิง เเล้วพี่คนที่คุยกับเราก็มีปัญหากับเเก๊งเดียวที่มาหาเรื่องเราด้วยค่ะ ทำอย่างไรดีคะ? ตอนนี้เครียดมากๆเลย
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่