15 สิงหานี้เจอกันกับ " โปรเม อัจฉริยะต้องสร้าง " ไม่แน่คุณอาจได้กำลังใจดีๆ จากเรื่องนี้ก็ได้ค่ะ

ใบปิดหนังออกมาแล้วค่ะ ไม่แน่ว่าจะมีแค่แบบนี้
หรือแบบอื่นออกมาหรือไม่นะคะ จากตอนแรกที่
ทราบข่าวและเคยตั้งกระทู้ไป ว่าวันที่ 8 สิงหามี
ความคลาดเคลื่อนนิดหน่อย น่าดูเลยค่ะในแง่
" ไม่มีความสำเร็จใดๆ ที่ไม่มีความพยายามอยู่ในนั้น "
แม้คุณจะเป็นอัจฉริยะก็ตาม แต่ในเมื่อคุณไม่ใช่อัจฉริยะ
งั้นความพยายามมันก็ต้องมีมากกว่านั้นสิ

do everything to be that person มันไม่ง่ายแต่เมื่อ
เห็นผลที่ได้มา คุณจะยิ้มไปกับมันค่ะ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
ให้กำลังใจกับหนังเรื่องแรกของน้องคริสซี่ค่ะ จะรอดูว่า
หนังครั้งนี้จะทำให้เรื่องจริงของความพยายามและความ
สำเร็จในชีวิตด้านโปรกอล์ฟมืออาชีพหญิงมืออันดับโลก
ได้ออกมามีชีวิตชีวาและน่าสนใจได้มากน้อยแค่ไหนค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
Pantip.com ใช้คุกกี้เพื่อพัฒนาประสบการณ์การใช้งานของคุณ อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่