ลูกหมากินอายุ 8 วัน กินฉี่ของอีกตัวจะเป็นอันตรายอะไรไหม แล้วมีวิธีแก้ไขอย่างไร

กระทู้คำถาม
พอดีแม่หมาตายตอนคลอดลูกตัวสุดท้าย ทิ้งใว้ให้ 3 ตัวครับตัวผู้ทั้งสาม มันได้กินนมแม่มันประมาณ 6-7 ช.ม แค่นั้น เราก็ได้เป็นแม่จำเป็นตั้งแต่วันนั้นมาถึงวันนี้ก็อายุได้8วันแล้วครับ พฤติกรรมนี้เริ่มมาสังเกตุเห็นตอนมันอายุ ได้ประมาณ 5 วัน พวกมันจะคอยสลับสับเปลี่ยนกันดูด กระปู๋ ของอีกตัว ทำงี้บ่อยมาก แล้ว ตัวที่โดนดูดก็จะปัสสวะออกมาแล้วมันก็กินเข้าไป ในความคิดเราเราคิดว่ามันน่าจะเป็นการ หิวนมรึเปล่า มันคิดว่ากระปู๋ เพื่อนมันเป็นเหมือนจุกนมรึเปล่า แล้วน่าจะมีสาเหตุอะไรอีกบ้าง แล้วถ้าปล่อยใว้มันจะเป็นอันตรายอะไรไหม แล้ววิธีแก้ ควรต้องแก้ยังไง หรือ มันจะหายไปเองเมื่อมันโต ขอรบกวนผู้รู้ที่เคยเจอเคสแบบนี้ เข้ามาตอบทีครับ ขอบคุณครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่