หาคนเซ็นรับรองรายได้กยสครับ ไม่มีข้าราชการที่รู้จักเลย

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับนี่เป็นกระทู้แรกของผมเลยครับแนะนำตัวก่อนผมชื่อก้องครับอายุ19ปี ตอนนี้ผมได้ที่เรียนแล้วครับแต่ปัญหาคือเนื่องจากฐานะทางบ้านไม่ค่อยดีเลยต้องกู้ กยศ แต่เอกสารครบเเล้วขาดแต่คนเซ็นรับรองรายได้ครับ เซ็นรับรองรายได้คือให้ข้าราชการเซ็นยืนยันว่าเรารายได้แค่นี้จริงๆ ไม่ใช่คนเซ็นเค้าประกันดังนั้นหากเกิดปัญหาเช่น ใช้หนี้ไม่ครบข้าราชการที่เซ็นให้ก็จะไม่เดือดร้อนครับเพราะแค่เซ็นยืนยันรายได้เฉยๆ ข้าราชการที่ผมรู้จักมีแค่ครูโรงเรียนเก่าครับแต่อยู่ต่างจังหวัด​ตอนนี้ผมอยู่กรุงเทพครับ​ ให้ผมทำงานแลกก็ได้ครับ​ ตอนนี้ผมไม่รู้จะทำยังไงแล้ว​

ปล.ที่แท็กเพศที่สามเพราะผมเป็นเกย์เลยคิดว่าน่าจะมีพี่ๆที่เป็นเพศที่สามที่เป็นข้าราชการพอช่วยผมได้บ้าง
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่