ง้อดีไหม

กระทู้คำถาม
สวัสดีคะ เราคบกับแฟนมาแค่ 3 เดือน เราทะเลาะกันเรื่องไม่มีเวลาให้กัน จนสุดท้ายเขาขอเลิกกับเรา แต่เราเองที่ไม่ยอมเลิก เรามีนิสัยงี่เง่าไปนิด แต่คือเรารักแฟนเราคนนี้มาก พยายามง้อหลายอย่าง เรายังเป็นเพื่อนกันในโลกโซเชียลทุกอย่าง รูปเราที่เขาโพสเขายังไม่ลบ วันที่เราเริ่มคบกันตั้งไว้ในเฟสเขาก็ยังไม่ลบ สาเหตุที่เลิกกันเพราะเรางี่เง่าเพราะเขาไม่มีเวลาให้ อีกอย่าง All member ในเซเว่นเขาก็ยังสะสมช่วยเราจนวันนี้ ถ้าเราจะง้อจะมีทางคืนไหมคะ แต่คุยกันถามคำตอบอีกทีข้ามวันเลยคะ เขาบอกแค่เป็นห่วงเราแต่เขาไม่ยอมคุยกับเราเลย ไม่รู้จะมีหวังรึป่าวกลัวเขาไปมีคนอื่นก่อน
แสดงความคิดเห็น
Preview