ขอคนที่แอบชอบถ่ายรูปแต่โดน....

วันนี้มีกิจกรรมทำที่ร.รเลยไปขอถ่ายรูปกันคนที่เราแอบชอบแต่เขาหันหน้าหนีแล้วบอกว่าจะมาถ่ายอะไรอยากโดน ต.ย. รึงายยยยยยแล้วก็ยิ้ม
เราก็ตามตื้อแล้วเขาก็มีแต่ปฏิเสธ เราก็ดึงเสื้อเขาไว้ประมาณว่าอ้อนแล้วก็ทำตามุ้งมิ้งใส่เขาแต่เขาก็พยายามหนี สรุปคือไม่ได้ถ่ายง่าาาาาา~~~~
แต่เขารู้นะว่าเราแอบชอบ เขาเป็นอะไรคะ? หรือเพราะเขารู้ว่าเราแอบชอบเลยไม่ให้ถ่ายคะ เขาตื่นเต้นหรือเปล่า อีกอย่างเขาไม่เคยมีใครแอบชอบเขามาก่อน เขาเลยทำตัวไม่ถูกหรอคะ
เห้อ = >o< =

ปล.เขาเป็นคนพูดมากปากเก่งค่ะ555+
แสดงความคิดเห็น
Preview