ปลายปีนี้ถ้า ITZY คว้าแดซังมาได้ คิดว่าจะสามารถเข้า top5 GG ได้ไหม

ตามหัวข้อกระทู้เลยครับ

ถ้าปีนี้ ITZY  คว้าแดซังมาได้คิดว่าสาวๆจะพาวงเบียดเข้าtop5 GG  ได้ไหม

แล้วคิดว่า อัลบั้มเดบิวท์ของสาวๆจะได้เท่าไหร่
ส่วนตัวคิดว่าแตกแสนแน่ๆเพราะกระแสตอนนี้ปังมาก

มาแชร์ความคิดเห็นกันครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 1
กระแสปังวัดจากอะไรหรอครับ เพราะชื่อเสียงแบรนในเกา พอitzy เดเดือนแรกก็ได้ที่2จากนั้น ก็หลุดวงโคจรไปเลยนอกเกาหลีก็ไม่เห็นมีอะไรที่บ่งบอกความดังได้ ยอดสตรีมสูงช่องทางเดียวคือ youtube ส่วนอื่นๆ ก็ตามมาตฐานวงเกาหลี อันนี้หมายถึงแพลตฟอมนอกเกานะ
แสดงความคิดเห็น
Preview