หาเพื่อนคุยซีรีย์ one spring night ค่ะ

กระทู้คำถาม
คือจขกท ชอบจองแฮอินมากๆ และชอบดูเรื่อง something in the rain ค่ะ คือชอบหนังที่ต้องดื่มด่ำบรรยากาศค่ะ555 พอมีเรื่องนี้นักแสดงนำเซทเดิม คนเขียนบทคนเดิม ผู้กำกับคนเดิม ก้เลยตามดูสิคะ 

ดูไปได้ 6 ep สารภาพตรงๆ ว่าแอบหลับไปหลายรอบ แต่เนื้อเรื่องมันน่าสนใจมากๆ ว่าสุดท้ายนางเอกพระเอกจะทำยังไง กับความรักที่มันดันเกิดผิดจังหวะผิดเวลาซะนี่ ก้เลยจะไม่เทแน่ๆ ค่ะ เพื่อนๆ คิดว่ายังไงมั่งคะ กับซีรีย์เรื่องนี้อมยิ้ม04

ปล แต่ชอบกลิ่นอายของ something in the rain มากกว่าค่ะ มันละมุ๊นละมุนนนนน แต่เรื่องนี้มันก้น่าสนใจมากๆ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่