คนไทยมาแอด Snapchat กันเถอะ!

คือเรามีเพื่อนชาวต่างชาติที่เล่น Snapchat เยอะแล้วค่ะ แต่อยากเจอคนไทยใน Snapchat บ้างค่ะ เพราไม่ว่าจะสุ่ม username หรือ quick add ก็จะเจอแต่ชาวต่างชาติทั้งนั้น เข้าใจว่าเป็นแอพที่ชาวต่างชาตินิยมเล่น แต่คิดว่ามีคนไทยเล่นอยู่ไม่น้อยและก็คงมีคนอยากหาเพื่อนไทยบ้างเหมือนกันค่ะ ทิ้งไอดีไว้ได้เลยค่ะ คนเล่นสแนปมาทิ้งไอดีไว้เยอะๆนะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview