เมื่อทะเลาะกับครอบครัวควรทำอย่างไรดีครับ?

กระทู้คำถาม
    ผมเป็นเด็กอายุ18  มีเรื่องจะปรึกษา คือว่าที่บ้านอะครับ เขาจะสอนผมเรื่องต่างๆ ผมก้ว่ามันดี
เเต่มันขัดเเย้งกับเวลาที่เราจะทำตามที่เขาสอนอะครับ สมมุติ ว่าครอบครัวสอนไห้สอนไห้ผมรู้จักมีนำ้ใจต่อเพื่อน เพื่อนผมต้องการที่จะยืมของ(ขอบล้อเดิม)เอาไปเปลี่ยนเพื่อไปต่อพ.ร.บ  ผมก้บอกครอบครัว สุดท้ายก้ไม่ได้อยู่ดี ครอบครัวผมบอกว่า เด่วไม่ได้คืนจะทำไง สุดท้ายก้ทะเลาะกัน  ผมควรจะทำไงดีครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่