อยากทราบว่ามีศูนย์ยามาฮาที่ไหนบ้างครับ

กระทู้คำถาม
คือผมอยากออกรถจักรยานยนต์บิ๊กไบค์ยามาฮา R3 ครับ แต่ผมพึ่งย้ายบ้านมาอยู่ที่ จ.อุทัยธานี ผมเลยไม่รู้ว่ามีศูนย์ยามาฮาที่ไหนบ้างที่ยังจำหน่ายรถจักรยานยนต์คันนี้อยู่ รบกวนพี่ๆที่อยู่จังหวัดอุทัยธานี หรือจังหวัดใกล้เคียงก็ได้ครับ ช่วยแนะนำผมหน่อยครับ ขอเป็นศูนย์ที่จำหน่ายรถจักรยานยนต์มือ 1 นะครับ ขอบคุณครับ (รบกวนแนะนำร้านแต่งรถบิ๊กไบค์ให้ผมด้วยนะครับ แต่ถ้าไม่ได้ก็ไม่เป็นไรครับ ^ ^)
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่