ใครรู้จักสถาบันฝึกอบรม nexup กับ wintory training บ้าง ?

ประเด็นคือ เราเป็นคนขี้อาย และประหม่าเวลาต้องออกไปพูด
บางครั้งได้รับมอบหมายให้พรีเซ้นท์งาน จะตื่นเต้นมาก
เนื้อหาที่เตรียมไว้ก็ลืม  พูดติดๆขัดๆ
เราอยากฝึกทักษะการพูดให้ดีขึ้น
เลยหาข้อมูลเพิ่มเติม
พบสัมมนาฟรี เรื่องการพูด 2 ที่คือ
สัมมนาฟรี ก้าวแรกสู่การเป็นวิทยากรมืออาชีพ ของ wintory
กับ สัมมนาฟรี พูดอย่างมั่นใจ ใครๆก็เริ่มได้ ของ nexup
เนื้อหาและหัวข้อน่าสนใจทั้งคู่

เลยอยากสอบถามความเห็นค่ะ

ใครไปเข้าสัมมนามาแล้วช่วยแนะนำหน่อยนะคะ

ดีหรือไม่ดียังไง เราอยากเรียนฟรีก่อนเพื่อดูสไตล์การสอนของวิทยากรค่ะ

ขอบคุณทุกความเห็นนะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview