เอาแฟนมาอยู่ที่บ้านและแฟนยังเรียนอยู่ ทำไมบ้านผู้หญิง พูดเหมือนให้เราต้องมาจ่ายค่าเทอมให้ผู้หญิงด้วย

กระทู้คำถาม
คือผมเอาแฟนมาอยู่ด้วยกันที่บ้านและแฟนยังเรียนอยู่ ช่วงเสาร์อาทิตย์ แต่ทางบ้านแฟนจะให้ทางบ้านผมช่วยค่าเทอมจ่ายให้ผู้หญิง คือเรื่องแบบนี้มันเกินไปไหม ซึ่งเหตุที่ผมเอาแฟนมาอยู่ด้วยเพราะ ทางบ้านผมค้าขาย เลยลงทุนรถเข็น ให้แฟนไว้ขายของ คือขายลูกชิ้น ทำไมทางบ้านผู้หญิงพูดว่า แล้วแม่ผมไม่ได้ช่วยค่าเทอมหรอ..
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่