ฟิลเลอร์ใต้ตา

กระทู้คำถาม
ขอรีวิวฉีดฟิลเลอร์ใต้ตาหน่อยค่ะ อยากทราบว่า มันสามารถสลายไปเองได้รึป่าว
มีผลข้างเคียงมั๊ย พอดีสนใจอยากไปฉีดเพราะเราเป็นคนตาลึกมาก
ไม่มั่นใจกับการใช้ชีวิตในสังคมเลยค่ะ รบกวนผู้มีประสบการณ์แนะนำด้วยน่ะคะ ขอบคุณค่ะ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 38
เพื่อนเราตาลึกแล้วไปฉีดฟิลเลอร์มาเหมือนกัน เพื่อนบอกฉีดแบบไฮยาลูรอนิคอยู่ได้ราวๆ 9-18 เดือนค่ะ เราดูผลลัพธ์ของเพื่อนงานดีนะ เพื่อนฉีดกับหมอ hertitude เป็นฟิลเลอร์แท้ค่ะ
ความคิดเห็นที่ 25
ฉีดฟิลเลอร์ใต้ตา ต้องเลือกหมอเก่ง ๆ จุดใต้ตาอันตรายกว่าฉีดส่วนอื่น ถ้าหมอไม่เก่งมีสิทธิ์ทำแล้วไม่เรียบเนียน อันตรายสุดก็ตาบอดค่ะ จริง ๆ ในไทยไม่ค่อยมีข่าวแนวนี้เท่าไหร่ แต่ก็ไม่อยากให้ประมาท แล้วก็ควรเลือกยี่ห้อดี ๆ ที่นิยมกันจะเป็นจูวีเดิร์มของอเมริกา แต่ว่ามันก็มียี่ห้ออื่น รุ่นอื่นอีก ควรให้หมอประเมินก่อนค่ะ ลองดูที่ APEX นะคะ หมอให้คำปรึกษาฟรี หมอฟิลเลอร์ดัง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่