งานidentity 2019 21เมษา นัดเจอ

คือว่าใครจะมางานไอเดนบ้างค่ะ
คือเราเเต่งคอสเพลย์ครั้งเเรก เลยอยากหาคนที่เเต่งไปแล้วมาคนเดียวหรือมีเพื่อนด้วย มาอยู่ด้วยกันอะค่ะ รู้สึกเเปลกๆเวลาเดินคนเดียวแล้วเเต่งชุดอะคิคิ แล้วก้อยากให้มาจัดชุดให้เรียบร้อยด้วยงะ เราซุมซาม
เราจะเเต่งเป็นโจเซฟนะสกินหมาป่าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview