เห็นหลายๆคนบอกว่า มาสเตอร์เชฟ ซีซั่นนี้ ฝีมือสู้ปีก่อนๆไม่ได้ แต่ทำไมผมเห็นต่างครับ?? ไม่เข้าใจตัวเองเหมือนกัน?

กระทู้คำถาม
ผมว่า อย่าง เควส นี่ผมมองว่าเก่งกว่าทุกๆคนใน ซี่ซั่นก่อนๆเสียอีก  บอล นี่ก็เก่งประมาทไม่ได้เลย

ส่วนปีก่อนๆ ผมก็เห็นมีนะ เรื่อง อาหารไม่สุก ไก่ดิบ อาหารไม่สมบูรณ์  อย่างผู้ชนะซีซั่น 2 นี่ทำ ลาวา เค้กใบเตย ได้ไม่สวยเลย 

ผมว่าดีไม่ดี ซีซั่นนี้ คนเก่งๆ ที่เข้ารอบลึกๆ นี่อาจเก่งกว่า รุ่นก่อนๆด้วยซ้ำไป  ลองดูไปเรื่อยๆดีกว่าครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่