ทนแฟนไม่ไหวแล้วแต่ทำใจเลิกไม่ได้

กระทู้คำถาม
คือเขาเป็นคนขี้วีน เรียกว่าอะไรก็งอนไปหมด ชอบด่าทอตอนงอนแรงๆ
ยกตัวอย่างเรื่องที่งอนเช่น
1.ตอบแชทช้าหรือหายนานก็จะด่างอน บางทีแชทมันไม่เด้ง ก็โดนด่าว่าแรงๆ เช่นสัตว์ โกหก ยิ้ม
2.พิมไรขัดใจเธอ ก็จะโดนด่าอีก
3.เล่นเกมชนะเธอมากๆ เธอก็จะด่า ว่า งอน
4.เวลาเธอให้ทำไรหรือสอนอะไร ผมทำผิดขั้นตอนหรือไร เธอก็จะงอน จะด่า
5.เวลาหึงหรือไร ก็จะโดนด่า
6.เผลอหลับก็จะโดนด่า งอน
7.พอผมเสียความรู้สึก ผมงอน ผมก็จะโดนด่า โดนงอน
8.พอง้อเสร็จเธอก็จะมีอาการเคือง ผมคิดในใจตลอดจะเคืองต่ออีกทำไมนานๆไม่หายตอนง้อให้เสร็จๆค่อยดีไปเลย ยังมาว่าต่อให้เราเสียความรู้สึกอีก
มีมากกว่านี้แต่คร่าวๆ ทำใจเลิกรักหรืออะไรยังไงดีครับ ทุกวันนี้เสียใจมาก ผมไม่เคยว่าเคยด่าเธอแรงๆเลย เธอให้ผมผิดแค่ไหนผมก็ง้อตลอดที่ผ่านมา
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่