สอบถามแนวข้อสอบราชวินิตบางแก้ว

ผมอยากสอบเข้าม.4 ที่โรงเรียนราชวินิตบางแก้วครับ(สายศิลป์-ญี่ปุ่น)แต่ไม่รู้จะเริ่มอ่านหนังสือจากตรงไหนดี

เลยอยากสอบถามแนวข้อสอบของคนที่ได้ไปสอบPre-testหรือคนอื่นๆครับว่าแต่ละวิชาเขาออกส่วนไหนกันบ้าง😂

(\__/)
( • w •) | ขอบคุณล่วงหน้าครับผม |
/ / \ \
แสดงความคิดเห็น
Preview