ประมวลภาพรอบสื่อมวลชนของภาพยนตร์เรื่อง Café Funiculi Funicula เพียงชั่วเวลากาแฟยังอุ่น

กระทู้สนทนา
ประมวลภาพจากรอบสื่อมวลชนของภาพยนตร์เรื่อง Café Funiculi Funicula เพียงชั่วเวลากาแฟยังอุ่น

ภาพยนตร์เรื่อง Café Funiculi Funicula เพียงชั่วเวลากาแฟยังอุ่น จากนิยายขายดีที่สุดที่เคยเข้าชิงรางวัล Japan Booksellers Award
ในร้านกาแฟนี้จะมีเก้าอี้ตัวหนึ่ง
ที่นั่งแล้วสามารถย้อนเวลาได้
แต่คุณจะอยู่ในอดีตได้เพียงแค่ช่วงเวลาที่กาแฟยังอุ่นอยู่เท่านั้น

วง FEVER

CEE FEVER & POP FEVER & BOSS FEVER

POP FEVER & BOSS FEVER

Cee FEVER & Froy FEVER

BAIBUA FEVER

ควารู้สึกของ BAIBUA : เมื่อวานหนังสนุกมากเลยค่ะ เขิลพระเอกมากๆ ค่ะ 55555 ต้องไปดูให้ได้เลยนะคะ "เพียงชั่วเวลากาแฟยังอุ่น" อาจจะเป็นช่วงเวลาสั้นๆ แต่เป็นช่วงเวลาที่มีความหมายกับบางคนค่ะ
ถ้าน้องย้อนเวลากลับไปได้ น้องจะย้อนไปตอนมัธยมค่ะ เพราะพอจบ ม.6 แล้วเนี่ยก็รู้สึกว่า เรายังใช้เวลากะเพื่อนๆไม่พอเลย อยากอยู่ด้วยกันมากกว่านี้เพราะเราก็มีงาน มีซ้อม เลยเที่ยวกับเพื่อนได้น้อยลงเลยอยากกลับไปเที่ยวกับเพื่อนๆอีกครั้งค่ะ เพื่อนสมัยมัธยมมักเป็นเพื่อนที่รักเราที่สุดนะคะ ดังนั้นรักษาเขาไว้ดีๆนะคะ // พูดเหมือนคนแก่เลย 5555
===============

วง 7th Sense

Wawa 7th Sense

Annie 7th Sense

Kathi 7th Sense

===============

วง SiamDream

ความรู้สึกของ Harupiii :「Café Funiculi Funicula เพียงชั่วเวลากาแฟยังอุ่น ได้เข้าร่วมชมรอบสื่อมาค่ะ~!เป็นภาพยนตร์ที่งดงามจริงๆค่ะ
มันก็มักจะมีหลายครั้งที่เรารู้สึกเสียดายภายหลังที่ไม่สื่อความรู้สึกบางอย่างออกไปให้ดีๆแต่แรกจริงๆล่ะค่ะ ดูแล้วรู้สึกได้เลยค่ะว่าการส่งผ่านความรู้สึกขอบคุณและการบอกความรู้สึกจริงๆของเราอย่างตั้งใจเป็นสิ่งที่สำคัญมากๆค่ะ
ต่อจากนี้ไปฮารุปี้ก็อยากจะส่งความรู้สึกที่มีต่อทุกคนให้มากๆค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่