อยากทราบว่ามีวิธีแก้ไขไฟล์ข้อความเสียงที่ส่งไปในกลุ่มไลน์แล้วมันหมดอายุไม่สามารถเซฟไฟล์ได้ไหม???

ฝากถามผู้รู้หน่อยค่ะ พอดีเราส่งไฟล์อัดเสียงตอนเรียนไปในแชทกลุ่มไลน์ เพราะมันจะได้ไม่เปลืองเมมในเครื่อง แล้วพอจะมาฟังมันขึ้นว่าไฟล์นี้หมดอายุ ไม่สามารถเซฟได้แล้ว😭😭 มันแก้ได้มั้ยคะ มันเป็นไฟล์อัดเสียงตอนเรียนเลคเชอร์อะค่ะ 😭😭😭🙇🏻‍♀️🙇🏻‍♀️ เสียดายมาก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่