ทำไม IPhone 5s ถึงอัดวีดีโอหน้าจอ เกม Identity V ได้เเค่ 1/4 ของหน้าจอครับ

คือเรื่องมันมีอยู่ว่า ผมจะอัดวีดีโอหน้าจออวดเพื่อน ในตอนที่เจอฮันใหม่หรือเเม็พใหม่ เเต่ผลลัพธ์ที่ได้ คือมันอัดได้เเค่ 1/4 ของหน้าจอเองอะครับ เศร้าาาา ใครมีวิธีเเก้บ้าง หรือต้องทำใจ ซื้อเครื่องใหม่ครับเพี้ยนสะอื้น
แสดงความคิดเห็น
Preview