(18+) สอบถามเกี่ยวกับการนวดหน่อยครับ

กระทู้คำถาม
18+นะครับ เรื่องของผช.นะ ขอเกริ่นนำก่อนนะครับ ยาวหน่อย ปกติผมไม่เคยนวดครับ แต่พักหลังๆชอบเมื่อยเนื้อเมื่อยตัวเลยอยากจะลองนวดดู บวกกับมีพี่ที่รู้จักชวนไปนวดก็เลยลองไปนวดดู ผมก็เลือกเป็นนวดตัวครับ นวดไปก็รู้สึกเจ็บไปครับ แต่พอนวดเสร็จกลับบ้านก็รู้สึกสบายๆ แขนขาดูมีเรี่ยวแรงดี รอบ2เค้าก็มาชวนเราไปนวดอีก ก็รู้สึกเจ็บๆเหมือนเดิม แต่น้อยกว่าเดิมหน่อย ไม่รู้ว่าเพราะเพิ่งเคยนวดหรือเป็นที่หมอนวดก็ไม่รู้ แต่หลังจากนวดก็รู้สึกไม่ปวดเมื่อยแขนขาละ แต่ก็ไม่ได้ไปนวดอีกเพราะไม่ค่อยมีเวลา พอมาช่วงปีใหม่รู้สึกเที่ยวหนักบวกกับดื่มหนักไปหน่อย ทั้งเที่ยวทั้งดื่มหลายๆวันติด เลยรู้สึกล้าๆปวดเมื่อยตัวไปหมด พอดีไปทำธุระตจว.แวะกินข้าวข้างทาง มีร้านนวดอยู่ข้างๆก็เลยเข้าไปนวดเลยครับ คราวนี้ลองเป็นนวดน้ำมันดู เพราะกลัวเจ็บอีก คิดว่านวดน้ำมันมันคงผ่อนคลายดี เข้าไปเค้าก็มีกางเกงกระดาษให้เราใส่ครับ รู้สึกเขินๆหน่อย หมอนวดเป็นป้าแก่ๆหรือเรียกยายก็น่าจะได้ ก็เป็นไปตามที่คิดครับ รู้สึกผ่อนคลาย ชอบมากเลยครับ รู้สึกว่าตัวเองหลับไปนานอยู่ เหมือนกัน นวดเสร็จรู้สึกเหมือนได้รีเซ็ตร่างกายเลย ชอบมากครับผ่อนคลายดี ก็เลยอยากนวดอีก ถึงตรงนี้เริ่ม18+ละครับ เดี๋ยวซ่อนข้อความไว้ให้
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
รู้สึกโคตรฟินเลยครับ สบายตัว ติดใจเลย ไม่ได้ติดเซ็กนะครับ แต่ผมรู้สึกว่ามันสบายตัวดี เหมือนได้รีเซ็ตร่างกาย เหมือนได้ผ่อนคลายแบบสมบูรณ์แบบ เลยอยากรู้ว่าร้านแบบนี้มันมีเยอะหรอครับ หรืออยู่ที่ตัวหมอนวดเอง แล้ว300ที่ผมให้ไปนี่มันพอมั้ยครับ น้อยไปมั้ย อยากรู้ลายแทงด้วยครับว่ามีร้านอื่นอีกมั้ย ที่แบบเด็กกว่านี้หน่อย ไม่เอาแบบนวดพริตตี้นะครับ อยากได้แบบนวดเป็นแล้วมีบริการเสริมแบบนี้ แถวห้วยขวาง,รัชดา,สุทธิสาร,ลาดพร้าว อะครับ สุดท้ายนี้ถ้ามีคำไหนหยาบคายหรือไม่สมควรขอโทษด้วยนะครับ ไม่รู้จะแท็กห้องไหนเลย แท็กผิดขออภัยนะครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่