ยื่นกู้สินเชื่อบ้าน มีขั้นตอนการประเมินและอนุมัติกี่วันครับ ** ลุ้นๆๆๆ ช่วยแชร์ประสบการณ์หน่อยค้าบ

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับ เพื่อนๆทุกท่าน
พอดีเรายื่นกู้สินเชื่อบ้านในเครือบ้านพฤกษา ยื่นไปทั้งหมด3แบงค์  มีแบงค์กสิกร กรุงศรี และธอส.
อยากทราบระยะเวลาในการประเมินสินเชื่อของแต่ละธนาคาร ครับ

ยื่นไป2อาทิตย์ แต่ติดช่วงปีใหม่ด้วย  ตอนนี้มีธ.กรุงศรี ติดต่อมาสอบถามข้อมูลเบื้องต้น  ที่เหลือยังเงียบอยู่ครับ

อยากให้เพื่อนๆช่วยแชร์ประสบการณ์ให้หน่อยครับ....    ขอบคุณมากๆๆๆๆค้าบคิสซือ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่