คิดว่าโบลี่กับคาลีฟูร่านี้คล้ายกันหรื่อเปล่า...ในด้านการเรียนรู้ระหว่างต่อสู้

กระทู้คำถาม
โบลี่กับคาลีฟูร่านี้คล้ายกันหรื่อเปล่า...ไม่ได้ไหมายถึงหลังนะ หมายถึง ในด้านการเรียรู้ระหว่างต่อสู้ คือไปดูมาแล้วครับ โบลี่ตอนสู้กับเบจี้ต้านะสามารถเรียนรู้และปรับตัวได้ไว้มาก ผมมองดูแล้วเหมือนคาลีฟูร่าเลย คือนางปรัปตัวได้ไวมาก แสดงว่าโบลี่กับคาลีฟูร่าหากอัจฉริยะด้านการต่อสู้ หรื่อเปล่า ผมว่าการปรับตัวในระหง่างการต่อสู้ชาวไซย่ามันมีทุกคน แต่ขึ้นอยู่กับว่าใครมันจะปรับตัวได้เร็วหรือช้า อย่างโบลี่นี้พึ่งครั้งแต่ปรับตัวในระหว่าต่อสู้นี้ไว้แบบกระโดดเลย
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่