แฟนจะใส่ฟันปลอมแบบถาวร1ซี่ มีใครพอจะแนะนำโรงพยาบาลที่ทำราคาแบบดีมั้ยค่ะ

กระทู้คำถาม
แฟนจะใส่ฟันปลอมแบบถาวร1ซี่ มีใครพอจะแนะนำโรงพยาบาลที่ทำราคาแบบดีมั้ยค่ะ ฟันหน้าหัก1ซี่ ตอนนี้แค่ถอนออก จะรอให้เท้าที่ผ่าตัดหายอีกประมาณ3-4เดือนถึงจะไปใส่ฟันปลอมค่ะ แต่เคยสอบถามโรงพยาบาลที่ไปถอนฟันหมอบอกราคาอยู่ที่ซี่ละ70,000บาท เรานี่หงายเลย โหทำไมมันแพงอย่างงี้ เข้าใจว่ามันจะอยู่กับเราตลอดชีวิตแต่ราคาคือสูงจริงหรือมันเป็นราคามาตรฐาน มีใครพอจะแนะนำโรงพยาบาลที่ทำราคาต่ำกว่านี้มั้ยคะ เผื่อจะเอามาพิจารณาอีกทีนึง
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่