ขอถามผู้รู้เกี่ยวกับแฟ้มสะสมผลงาน DEK62

กระทู้คำถาม
อยากทราบค่ะ ว่าการส่งพอร์ตรอบแรก ต้องใช้แฟ้มแบบไหนคะ?!!
พอดีเพื่อนของเรานั่งคุยกันแล้วพูดว่าต้องใช้แฟ้มแบบมีห่วง ปกแข็ง ของตราช้างอ่ะค่ะ..😔
แต่เราเพิ่งยื่นพอร์ตรอบแรกไป ที่ม.ราชมงคล ซึ่ง...เราใช้พอร์ตแบบห่วง ปกอ่อน ใส่งานแล้วส่งไปค่ะ
ตอนนี้เครียดมากกกก เราไม่รู้ว่าที่ม.เขาจะตัดสินที่เล่มแฟ้มหรือเปล่า
ใครพอรู้ หรือทราบเกี่ยวกับการส่งพอร์ต  ช่วยคำมาให้คำตอบทีนะคะ เห็นแก่เด็กตาดำๆก็ได้ค่ะ😖
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่