ทำไม ผญ ถึงชอบให้ ผช ใช้เวลาจีบนาน ๆ

ผมก็เป็นคนหนึ่งที่มีความอดทนพอสมควรกับการรอใครซักคนครับ เเต่ผมก็มีคำถามในหัวว่า ทำไมชอบให้เราจีบนานๆ บางทีก็ทำเหมือนมีใจ บางทีก็เหมือนไม่มีใจ ไม่เเน่ไม่นอนซักที

คิดเห็นอย่างไรบ้างครับ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 4
เขาอาจมีใจให้คุณ เเต่กลัวคุณมาหลอก ได้เเล้วทิ้งมั้งคะ เลยอยากใช้เวลานานๆในการทำความรู้จักอ่ะค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่