วันนี้ลองสัมภาษณ์ไพ่ตัวเองดู อยากถามว่าคนอื่นอ่านได้อย่างไรบ้าง

กระทู้คำถาม
เราเพิ่งเริ่มหัดดูดวงค่ะ เนื่องจากสนใจในศาสตร์นี้มาสักพัก
และเริ่มซื้อไพ่มาลองดูด้วยตัวเอง ลองทายกับเพื่อนมั่ง ตัวเองมั่ง
แต่วันนี้ลองค้นดูในเน็ตว่ามันมีการสัมภาษณ์ไพ่ตัวเองด้วย
เราเลยลองดู
ไพ่ที่เราได้มี ตามตำแหน่ง 1-6เลยนะคะ
ไพ่ใบที่1: 9ถ้วย
ไพ่ใบที่2: the emperor
ไพ่ใบที่3: the lover
ไพ่ใบที่4: ace of cup
ไพ่ใบที่5: 4ไม้เท้า
ไพ่ใบที่6: 7เหรียญ

ทุกคนแปลได้ว่ายังไงบ้างคะ อันนี้เราถามเป็นคำถามแนะนำ
เพราะส่วนตัวแล้วยังอ่านไพ่ไม่เก่งเท่าไหร่ 55555555555
ขอบคุณนะค้าาาาา
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่