อยากเปลี่ยนอีโมจิ ทำยังไงดี ???

คือตอนนี้ใช้มือถือ Huawei Y9 2019
แต่ประเด็นคือ(ด้วยความเรื่องมาก)ส่วนตัวไม่ชอบอีโมจิที่พิมพ์ออกมา .. มันยังไงไม่รู้ ผมรู้สึกไม่ชอบอ่ะครับ อยากรู้ว่าจะเปลี่ยนได้ไหมครับ.

รู้สึกไมชอบไม่ชินครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ

*ที่แท็กหัวกระทู้คือแท็กผิดนะครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview