อยากย้ายโรงเรียน แต่ไม่มีใครสนใจเลย

ผมอาศัยอยู่ รร แถวๆ อุดมสุข บางนา ซึ่งตอนนี้ผมอาศัยอยู่ ม.2 ผมเหนื่อยที่จะอยู่โรงเรียนนี้ มีแต่คนคอยแกล้ง เพื่อนๆไม่สนใจ ชอบคุยตอนเวลาครูสอน เล่นกันไม่เห็นหน้าครูเพื่อนก็เห็นเป็นตัวไร้ค่า ชอบมาขอความช่วยเหลือ แต่พอผมขอความช่วยเหลือเขากลับเมินใส่ มันเหนื่อยนะครับ ที่ต้องเจอแบบนี้ทุกวัน อยากย้ายไปอยู่ ราชวินิต ได้เรียนโรงเรียนดีๆ คุยกับแม่ทุกๆวันเรื่องนี้ แม่ก็ไม่สนใจ ไม่มีใครสนใจผมเลย เคยอยากคิดฆ่าตัวตาย เห้ออออ พ่อก็บอกให้ รอจบ ม.3 แต่ผมก็คงทนไม่ไหวหรอก เครียดมากก ร้อลให้ทุกวันเลย ผมควรทำไงดีครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview