ถามคนเคยใช้ Dior Addict EDP ค่ะ ชอบปีไหนมากกว่ากันคะ ระหว่าง 2012 กับ 2014

ตามหัวกระทู้เลยค่ะ ขวดสีน้ำเงินๆอ่ะค่ะ ชอบปีไหนมากกว่ากันคะ เราไปดมที่เคาน์เตอร์ของปี 2014 มาค่ะ หอมดีเราชอบ แต่อยากรู้ว่ากลิ่นปี 2012 เป็นประมาณไหนค่ะ แล้วต่างกันมากมั้ยระหว่าง 2012 กับ 2014 อ่ะค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview