100 days my prince จากฉากเปิดเรื่องที่พระเอกขี่ม้าจะไปร่วมสงคราม คิดว่าหลังจากนั้นจะมีดราม่ามั้ย

กระทู้สนทนา
ตอนนี้เรากำลังอินกับเรื่องนี้หนักมากค่ะเหมือนฉากเปิดเรื่องจะเป็นตอนหลังจากที่พระเอกกลับเข้ามาในวังแล้วนะคะ เหมือนพระเอกดูเศร้าๆอ่ะ ดูไม่กลัวตายอะไรทั้งสิ้น เพราะจะไปช่วยนางเอกหรือเพราะนางเอกไม่อยู่แล้วกันแน่ แล้วตอนยืนมองดูฝนนี่แววตาดูเหงาๆเศร้าๆมากเลยค่ะ กลัวเรื่องนี้ Bad Ending จังค่ะ แบบตลกอยู่ตอนแรกๆ มาดราม่าหนักหลังๆเพื่อนๆคิดยังไงบ้างคะ

โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่