Mr.Sunshine | Ep.19-20 (ชายผู้ที่ปกป้องจนตัวตาย กับชายผู้ที่ไม่ยอมให้เกิดอะไรผิดพลาด)

กระทู้สนทนา
เพิ่งดูจบ วันนี้ดุเดือดหนักขึ้นเรื่อยๆ
ทั้งสะเทือนใจ เศร้า
คุณปู่โกก็Say Goodbye ไปแล้ว
โดยฝาก2หนุ่มช่วยดูแลคุณหนู

ไหนจะซีนสุดท้ายอีก ดูแล้วรู้สึกขึ้นมาก 😡
คงเป็นอะไรที่สะเทือนใจสำหรับคนเกาจริงๆค่ะ

ตอนที่คุณป้าตะโกน

"ฮีซองอ่า!!"

แล้วเสียงพูดก็ก้อง คือใจเราแบบ "ไม่ๆๆๆๆๆๆๆ" 😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭
กลัวคุณชายตายมากซีนนั้น ถ้ากลัวใครตายสุดก็คนนี้นี่แหละ ㅠ ㅠ
แต่สุดท้ายคุณหนูก็โผล่มาช่วย หลังจากที่หนีไป
(แบบ จิร้องหั้ยแล้วว ㅠ0ㅜ)
อย่างน้อยที่คุณหนูหายไปก็ไม่ได้หนีจากทุกคนไป
มาพร้อมกับทีมกู้ชาติ ㅠ ㅠ
ปล:ขอบ่นฉากหวานพระนางนิดนึงแต่ใส่มาก็ดีแล้ว 😂😂
คือเข้าใจนะว่าใส่มาเพื่อไม่ให้คนดูเครียดไป แต่ใส่มาไม่ถึง2นาทีนี่ เห้อออ 5555555

สำหรับที่จขกท.เราตั้งหัวไว้เป็น Ep.19-20นั้น คืออาทิตย์นี้เราตั้งใจว่าจะดูแค่ตอนเดียว และตั้งกระทู้คุยแค่ทู้เดียว
พน.จะหายไปขอสู้กับตัวเอง 😂😂
เพราะอาทิตย์หน้าเราติดสอบไฟนอลเทอม1 3วันค่ะ 😂😂 พน.อาจจะไม่ได้ดู และหายไปไม่ได้แวะมาคุยในนี้ หรืออาจหายไปอาทิตย์นึง ㅠ ㅠ จนกว่าสอบเสร็จวันศุกร์
เลยตั้งไว้ให้เผื่อEp.20เลยในทู้เดียวค่ะ
หรือใครจะตั้งทู้Ep.20ใหม่แทนเราได้นะคะ 😂😂
สอบเสร็จไป1วันหรือถ้าว่างอาจจะมาแอบส่องสปอย 😁😁

แล้วจะกลับมาใหม่ Ep.21 นะคะ ^^

** Ep.20 Start เม้นที่20ค่ะ**
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่