Inno3D GeForce GTX 1080 iChill X3 ใส่กับ Mainboard ผมได้ไหมครับ

กระทู้คำถาม
รบกวนสอบถามหน่อยครับ การ์ดจอ Inno3D GeForce GTX 1080 iChill X3 ตัวนี่ใส่กับ Mainboard ผมได้ไหมครับ
Mainboard ผมรุ่น msi H270 gaming pro อ่ะครับ
พอดีดูแล้วการ์ดจอมันดูใหญ่ๆเลยไม่รู้ว่าจะใส่ได้หรือเปล่าครับ
แล้วการ์ดจอยี่ห้อนี้โอเคมั้ยครับถ้าเทียบกับพวก msi , gigabyte อ่าครับ
ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่