[CR] Julley Leh Ladakh (สวัสดี เลห์ ลาดัก) ขับมอไซค์เที่ยว เลห์ ลาดัก ไปเอง หาทัวร์ที่นู่น รีวิวบ้านๆ

กระทู้รีวิว
กระทู้นี้เป็นการ รีวิว วิธีการไปทริป เลห์ ลาดัก
(เช่ามอเตอร์ไซค์ขี่)

บทความนี้เป็นการรีวิว ให้เพื่อนๆ ของผมที่ถามกันมาเยอะครับ

(พิมพ์ใน Line บอก มันไม่อ่านกัน.....ฮ่าๆๆ)

และไว้สำหรับเป็นแนวทางให้พื่อนๆ ที่เข้ามาอ่าน
เพื่อใครจะไปตามฝันแบบผมบ้าง

JUIIEY LEH LADAKG #สวัสดี เลห์ ลาดัก (ขี่มอไซค์ เที่ยว เลห์ ลาดัก)  #TRAILER

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
รูปภาพอาจจะน้อยเพราะถ่ายไม่เก่ง เท่าไหร่ครับ
เป็นการพูดถึง วิธีการเตรียมตัว ที่จะไปเที่ยว ซะมากกว่า
จะสื่อออกมาให้เห็นการท่องเที่ยวที่ เลห์ ลาดัก โดยเน้น VDO เป็นหลักครับ

คำเตือน ก่อนเลยอันดับแรก
1.ใครงานเยอะอย่าไป สัญญาณ โทรศัพท์ เน็ต แย่มาก ส่งไฟล์ใหญ่ๆ หรือ ไฟล์งานแทบไม่ได้เลย

2.อาหาร ออกนอกเมืองเลห์ มีแต่มังสวิรัติ แต่รสชาติผ่านนะครับ กินพอได้ แต่ไม่อิ่มท้อง
ชื่อสินค้า:   (สวัสดี เลห์ ลาดัก) ขับมอไซค์เที่ยว เลห์ ลาดัก
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง โดยได้รับส่วนลดหรือสิทธิพิเศษจากเจ้าของสินค้าเพื่อแลกกับการรีวิว
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่