พนักงานประจำเงินเดือน 15000 พอจะกู้สินเชื่อส่วนบุคคลที่ไหนได้บ้างครับ

กระทู้คำถาม
ตอนนี้มีเรื่องร้อนเงินที่ต้อง ใช้เงินมากๆครับ ถ้าเอายอดที่ต้องใช้จริงๆคือประมาณ 7หมื่นบาท แต่มันอาจเยอะเกินเลยอยากได้ 45000+

แต่พอไปดูตามธนาคารต่างๆแล้ว เค้าก็จะมีแต่เงินเดือน 20000 บาทขึ้นไป ถึงจะขอสินเชื่อได้

จะไปทำบัตรกดเงินสด ดอกเบี้ยก็แพงจนรับไม่ไหว พอจะมีธนาคารไหนที่ตรงตามที่ผมต้องการไหมครับ รู้ว่าขอเยอะเกิน แต่จำเป็นจริงๆ

ทำงานมาได้ 1ปีแล้วครับ มีสลิปเงินเดือน หลักฐานทุกอย่างครบ

ขอคำแนะนำด้วยนะครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่