สอบถามการขอ PR แบบ Family Sponsorship Outside Canada 2018

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ ขอสอบถามเรายละเอียด และขั้นตอนการขอ PR แบบ Family Sponsorship  ในกรณีนี้ ดิฉันจะให้คุณแม่เป็นผู้สปอนเซอร์สามี อยากทราบขั้นตอนการขอดำเนินเรื่องในกรณีที่ดิฉันไม่ได้เป็นผู้สปอนเซอร์เอง ดิฉันแต่งงานมีลูกด้วยกัน1คน ลูกได้สัญชาติแคนาเดี้ยนคะ วางแผนในอนาคตกับสามีว่าจะมาใช้ชีวิตด้วยกันที่แคนาดาดิฉันไม่อยากเดินทางไปกลับ ไทย-แคนาดา  บ่อยๆ จึงอยากขอความช่วยเหลือจากผู้ที่มีประสบการณ์หรือผู้ที่มีความรู้ช่วยแนะนำด้วยคะ

หมูหมูหมูหัวใจ
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่