[CR] REVIEW: เติมไขมันหน้าที่ธีระธรฌ์คลินิก เป๊ะปังสวยเว่อร์!

กระทู้รีวิว

สวัสดีค่ะ เมย์นะคะ รีวิวในครั้งนี้เมย์ยืมไอดีเพื่อนมาลงน้า^^   วันนี้จะมาแชร์ประสบการ์การเติมไขมันที่หน้าให้เพื่อนๆทุกคนได้อ่านไว้ศึกษาหรือเอาไว้เผื่อเป็นข้อมูลในการตัดสินใจก่อนไปทำกันค่ะ ขอบอกก่อนนะค่ะการรีวิวในครั้งนี้เมย์เสียเงินทำเอง พอทำเเล้วดี จึงอยากมาแนะนำทุกคน เรามาเข้าเรื่องกันเลยดีกว่า เมย์เพิ่งไปเติมมาสดๆร้อนเลย เดิมที่เมย์เป็นคนตัวเล็กมาก หน้าผากแบน ไม่มีโหนกที่จะรับกับสันจมูก หน้าสองข้างไม่เท่ากัน  เวลาถ่ายรูปออกมาก็จะดูไม่เป๊ะ ไม่ค่อยมีมิติเท่าไหร่ บวกกับเมย์อยากหน้าเด็กลงเพราะอายุเริ่มเยอะแล้วค่ะ ก็จัดเลยค่า

หลังจากศึกษาหาข้อมูลมาเยอะ จากอินเตอร์เน็ตบ้าง สอบถามเพื่อนๆบ้าง เสียงส่วนใหญ่ก็แนะนำให้ไปเติมที่ธีระธรฌ์คลินิกค่ะ เมย์เคยได้ยินชื่อเสียงของคุณหมอมาเยอะอยู่ รวมกับการที่เราเองก็ดูรีวิวประกอบไปด้วย ที่นี้น่าเชื่อถือ ปลอดภัย ที่เหล่าเซเลปหลายคนก็ไว้วางใจให้ที่นี้อัพความสวยให้และสวยใหญ่ก็ออกมางามหมด เมย์เลยตัดสินใจเริ่มเข้าไปปรึกษาและเติมไขมันกับคุณหมอกันน์ค่ะ  วันที่เข้าไปปรึกษากับคุณหมอ คุณหมอใจดีและใจเย็นมาก ตอบคำถามเราทุกคำถามแบบไม่รำคาญ ค่อยๆอธิบายเรื่องเกี่ยวกับโครงหน้าที่ดีให้เราฟังและเข้าใจว่าโครงหน้าแบบเราสามารถปรับเติมได้มากน้อยแค่ไหนถึงจะออกมาสวย ก่อนเข้าห้องเติมก็จะตื้นเต้นอยู่หน่อยๆ แต่เอาน่าเพื่อความสวย สู้โว๊ย!

(ภาพก่อนทํา)

หลังจากเติมเสร็จก็จะบวมหน่อยๆ แผลเล็กมากคุณหมอก็มือเบาสุดๆ เลยค่ะ  
(ภาพหลังทําทันที)

ภาพหลังทําได้ 1 วันค่ะ จะเห็นว่าบวมน้อยลง ผิวหน้าเริมใสขึนด้วย คือดีลย์
วันที่ 2

วันที่ 3

วันที่ 5

วันที่ 10

หลังทำ 1 เดือน

สวยแล้วค่ะ จะเห็นว่าใบหน้าดูมีมิติมากขึ้น ผิวหน้าดูฉ่ำ ขาวใส คือเมย์รู้สึกปลื้มกับหน้าของตัวเองตอนนี้มากๆ
หวังว่าสาวๆจะชอบกระทู้นี้ของเมย์กันนะคะ วันนี้เมย์ต้องขอตัวลาไปก่อน แล้วพบกันใหม่นะคะ บ๊าย บายค่ะ

................................................................................................................................
ชื่อสินค้า:   เติมไขมันหน้าที่ธีระธรฌ์คลินิก
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่