แจ๊ค แฟนฉัน กับ แตงโม ผิวอ่อน 2 คนนี้ คือ คัมภีร์ฟุตบอลสมองเพชรของวงการฟุตบอลไทยเหรอครับ ?

กระทู้คำถาม
เห็นในรายการไทยลีกทีมแบทเทิล เค้าบอกว่าใครชนะรายการนี้จะเป็นคัมภีร์ฟุตบอลสมองเพชรของวงการฟุตบอลไทย เลยสงสัยว่า 2 คนนี้ใช่เหรอครับ ยิ่งแจ๊ค แฟนฉัน เค้าเป็นแฟนบอลตัวยงเหรอครับ แล้วยังมีคนอื่นอีกไหมที่เหมาะสมกว่าที่จะมาเป็นพิธีกรรายการบอลและรู้ลึกเรื่องบอลจริงๆ ? ไม่ได้ตั้งใจดิสเครดิตนะครับแต่อยากรู้ว่าในบ้านเราพอมีใครอีกบ้าง
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่