ปิดเสียงคนพากษ์...แล้วเปิดไอแพดต่อลำโพง...เป็นดีเจให้ตัวเองและเพื่อนๆ...มันส์แบบนี้เคยทำกันมั้ยคะ

วันนี้นัดเพื่อนๆมาที่บ้านปิดประตู ปิดกระจก ปิดผ้าม่าน ปิดเสียงทีวีเอาไว้ดูแต่ภาพ เปิดเพลงโจ๊ะๆ จากไอแพดต่อลำโพง ปิดเสียงลำโพงเมื่อเกมส์เล่น นึกแล้วขำๆ ว่าเรามีมารยาทกันมากๆ แม้จะเชียร์ที่บ้านก้อเถอะ แม้เกมส์เป็นรอง แต่อย่างน้อยมันสนุก มันทำให้เราและเพื่อนๆ มีความสุข มันได้ลุ้นตลอดเวลา เราไม่สนเรื่องแพ้ชนะ .... ขอบคุณสาวไทยที่ทำให้เรามีความทรงจำที่ดีกับเพื่อนๆในวันนี้ค่ะ  (ใครเคยทำแบบเราบ้างง่า) แชร์มาหน่อยจ่ะ
ยิ้ม 2- 3-5-6-7-8-10-12-13-15-16-18-19 ยิ้ม เราขาดเบอร์ไรเนี่ย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่