[SR] แฟตเหนียงที่ V square clinic ดีไม่ดีมาดูกันน

สวัสดีค่า กลับมาพบกันอีกแล้ว
กระทู้นี้รอเวลานานมาก เนื่อจากหลังฉีดแฟตแล้วพิมพ์ไปแก้จมูกมาค่ะ
ทำให้บวมทั้งหน้า เลยไม่รู้ว่าเป็นเพราะว่าบวมจมูก หรือแฟตแล้วไม่ลงนะคะ

เข้าเรื่องเลยแล้วกัน คือแต่ก่อนเป็นคนไม่มีเหนียงเลย
ช่วงเดือนมกราปีที่แล้ว พิมพ์ได้ไปทำโครงหน้าที่เกาหลี
เอาช่วงมุมกรามออกประมาณ 1 cm น้อยมาก 555
แต่บวมสุดดดดด ช่วงบวมผิวหนังมันก็เกิดช่องว่างค่ะ
ทำให้ไขมันเช้าไปสะสมในช่วงที่กินแหลกหลังกลับจากเกาหลี
ปัญหาที่ตามมาคือ "เหนียง" นั่นเอง
เม่าตาสว่าง
ความคางเรียวหายไปแล้ว ฮือ
(บางคนอาจจะคิดว่าน้อย แต่คนผอมและไม่เคยมีเหนียงนั้น บางทีก็เซ็งค่ะ 555555)

จากนั้นก็เริ่มศึกษาและตัดสินใจไปฉีดแฟตหรือ Meso Fat ที่ V square clinic ค่ะ
บอกก่อนว่าไม่ได้รับค่างจ้างใดๆ เป็นรีวิวที่เห็นผลจริงโดยไม่มีเงินมาเกี่ยวข้อง

ก่อนทำ อาจจะเห็นว่าดูเหมือนไม่มีค่ะ แต่ถ้าก้มล่ะก็ มาแน่ 555

ในรูปคือแอบกลัวค่ะ เพราะไม่เคยฉีดมาก่อน 5555 หน้าอย่างฮา เม่าร้องไห้
วงวารตัวเอง ทำครั้งนี้กับหมอเบสท์นะคะ
หมอค่อนข้างเชี่ยวชาญเลย คุณหมอก็จะมีการลงยาชาให้ก่อนนะคะ
ไม่ค่อยเจ็บ แต่ก็มีรู้สึกเสียวๆ บ้าง

ตัวยาก็จะอยู่ใต้ผิวเราประมาณ 3 ชมนะ แล้วจะค่อยๆ ยุบค่ะ
***เห็นผลประมาณ1 อาทิตย์
จากนั้นก็ไปเดินเล่นได้เลย ไม่เจ็บไม่แสบไม่ปวดใดๆ ค่ะ

ที่คลินิกมีผ้าปิดปากให้ด้วยนะคะ เผื่อใครอายนะ

ต่อมาประมาณ 1 เดือนพิมพ์ก็มาย้ำอีกรอบค่ะ

คราวนี้ทำกับคุณหมอโต้ง บอกก่อนว่ามือเบาม้ากกกกกกก

ซึ่งก็จะทำแบบเดิมเลย แต่ครั้งนี้แอบมีโบตีนกาเบาๆ ด้วย
บอกเลยไม่เจ็บค่ะ

ฉีดครั้งแรกอาจจะกลัว แต่พอครั้ง 2 เริ่มเฉยๆ ละ 555
กินไอติมสบายใจ เสร็จแล้วเรามารอดูอีก 1 อาทิตย์

ครบแล้วก็จะเห็นความแตกต่างอย่างชัดเจนเลย
ชอบมากกกกก หน้าเรียว เป็นอย่างที่ชอบเมื่อก่อนเลย
แต่บอกก่อนนะคะว่า ถ้าไม่คุมอาหาร ฉีดไปมันก็จะกลับมาอยู่ดีนะ
(ซึ่งตอนนี้ก็แอบมาแล้วนิดนึง กรี้ด)

รูปปัจจุบันค่ะ

สำหรับที่ V square พิมพ์ให้ 3 ผ่านเลย
หมอน่ารัก มือเบา เกะกล่องยาต่อหน้าเลยค่ะ
เม่าหอยทาก

สำหรับราคาก็
ครั้งละ 2000 บาทจ้า

สำหรับวันนี้ไปก่อนค่า
เม่าบัลเล่ต์
เพื่อนๆ สามารถดูรีวิวอื่นๆ กันได้ที่นี่เลยนะคะ มีทั้ง full review และแบบ mini เลย
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
ชื่อสินค้า:   meso fat
คะแนน:     
**SR - Sponsored Review : ผู้เขียนรีวิวนี้ไม่ได้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง แต่มีผู้สนับสนุนสินค้าหรือบริการนี้ให้แก่ผู้เขียนรีวิว โดยที่ผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนอื่นใดในการเขียนรีวิว
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่