มีใครมีรับสอนแต่งกลอนไหมคะ

พอดีสนใจอยากเรียนแต่งกลอนมากๆเลยค่ะพอดีอยากเรียนได้ภาษาไทยแต่ไม่ค่อยถนัดแต่งกลอนที่สุดค่ะ เลยอยากทราบว่ามีใครรับสอนไหมคะหรือมีใครแนะนำได้บ้าง พอดีลองหาแล้วแต่ไม่มีเลยค่ะ  ถ้าหัดเรียนด้วยตัวเองก็ได้แต่ว่าเราก็ไม่รู้ว่ามันจะผิดตรงไหนไหมก็อยากจะมีคนคอยถามว่าอันนี้ได้รึเปล่าอะไรทำนองนี้นะคะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะสำหรับคำตอบ
แสดงความคิดเห็น
Preview