ลงโปรแกรมที่มากับแผ่นCD-ROM จากหนังสือ TOEFL-iBTไม่ได้

พอดีซื้อหนังสือTOEFL-iBTของ BAROON'S  14 editionมาค่ะ คือมี2audio cd กับ 1cd-rom แต่ cd-rom ไม่สามารถลงโปรแกรมได้ ไม่ทราบว่าเป็นเพราะะไรคะ เครียดมากเลย อยากลงโปรแกรมได้ รบกวนผู้รู้ช่วยแนะแนวทางให้ด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

ตอนลงโปรแกรมเกือบเสร็จ มันก็จะเด้งมาแบบนี้ค่ะ

Sorry, an error has occured

The application could not be installed because the installer file is damaged. Try obtaining a new installer file from the application author.
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่