อาชีพเราสมัครบัตรเครดิตอิออนได้ไหม

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ ต้องการสอบถามข้อมูลผู้รู้และเกี่ยวข้อง เกี่ยวกับบัครเครดิตอิออนค่ะ
ขออภัย หากแทกห้องผิดนะคะ
ดิฉันอายุ30  เป็นพนักงานร้านนวดเล็กๆ และมีอาชีพเสริมคือขายสินค้าออนไลน์ (เสื้อผ้า,สมุนไพร)
รายได้ต่อเดือนที่เดินบัญชี  อยู่ที่ 25000-50000 บาทค่ะ  แต่จากร้านนวดนี้ได้รับเป็นเงินสดต่อวัน
แล้วนำเข้าบัญชีทุกอาทิตย์  เดินบัญชีมาเกือบ2 ปีแล้วค่ะ

ดิฉันต้องการทำบัตรเครดิตไว้ผ่อนของ และไว้ใช้ยามฉุกเฉิน
แต่ดิฉันไม่มีสลิปเงินเดือน มีแต่สเตรทเม้น จะสามารถทำได้ไหมคะ
หรือต้องใช้เอกสารอะไรเพิ่มเติมตรงส่วนไหน รบกวนผู้รู้และผู้เกี่ยวข้องให้คำปรึกษาด้วยค่ะ
ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่