หึง !!! เพื่อนสนิทของแฟน และใช่ค่ะ...นางเป็นผู้ชาย !! T^T

กระทู้คำถาม
แฟนเรามีเพื่อนสนิทคนหนึ่ง อยู่หอตึกเดียวกัน(คนละห้อง) ไป-กลับมหาลัยด้วยกันทุกวัน
วันหนึ่งแฟนเราก็เล่าให้ฟังเกี่ยวกับเรื่องต่างๆ ที่แม้กระทั่งแฟนเราก็ยังสงสัย ว่าเขาเป็นเกย์หรือปล่าว??
.แต่แล้วยังไง อีนี่ไม่คิดอะไรจ้าา  เพื่อนผู้ชาย! หึงทำไมไร้สาระะะะะ

จนวันหนึ่งเราเปิดไปดูแชทแฟนเรา ที่คุยกับเพื่อนสนิทของนาง อื้อหือ..... เงิบค่ะ จากที่ไม่คิดอะไร คิดค่ะ คิดมากด้วย T^T
*ตัวอย่างนะคะ- เราไปกินข้าวกับแฟน เราบอกให้แฟนแชทไปชวนนางด้วย ประโยคที่นางตัดพ้อ ได้แก่ - "ทีเราชวน แกไม่ไป.." "รถคันนิดเดียว(เราขี่) ตอนซ้อนท้าย แฟนเราก็คงต้องกอดเราสินะ"--และต่อด้วย--"ไม่อยากให้ทำเลย" "แกมีความสุขทางนี้ก็ดีใจ"ร้องไห้และส่งเพลง เมื่อไหร่เขามา ฉันจะไป-ดา เอ็นโดฟิน - -) และ "หึงว่ะ" "ถ้าต่อไปนี้เราเงียบๆ ก็ไม่ต้องสนใจนะ"ร้องไห้พร้อมถ่ายรูปน้ำตาอาบแก้ม - -) และอีกมากมาย  ... เห้อออ ค่ะ นี่คือบทสนทนาของเพื่อนผู้ชาย... **และไม่ได้คุยในเชิงขำๆ  หรือกวนๆ**
อยากถามว่า เพื่อนเขาคุย เขาคอยถามคอยหึงกันแบบนี้ด้วยหรอคะ ?!! เคยถามแฟนไปแล้วค่ะ เคลียร์กันไปรอบนึง แฟนบอก ไม่รู้ แต่แฟนไม่ใช่เกย์ ซึ่งเราเคยเจอเพื่อนของแฟนคนนี้ครั้งเดียวค่ะ เราว่าเรามองออก 55555 เราควรทำยังไงคะ ตอนนี้ความรู้สึกไม่ค่อยดีเลยค่ะ แต่ที่แย่ยิ่งกว่าคือ รู้สึกแปลกๆที่ต้องมานั่งหึงแฟนตัวเองกับผู้ชาย... ++++ มาคุยกัน แชร์ประสบการณ์กันได้ค่ะ T^T
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่