อยากได้มอลต์ผง หาซื้อได้ที่ไหนในกทมบ้างคะ

กระทู้คำถาม
อยากได้มอลต์ผงแบบที่ไม่ผสมพวกนมผงน้ำาลอ่ะค่ะ หาตามพวกท็อป กูร์เมต์มาร์เก็ต ก็ไม่มี  ไม่ทราบว่ามีใครพอรู้บ้างว่าที่ไหนมีขาย

ถามอีกเรื่องคือลาวิลล่ากับวิลล่ามาร์เก็ต เหมือนกันมั้ยคะ พอดีเห็นในเน็ทบอกว่าวิลล่ามาร์เก็ตน่าจะมีแต่เราไม่รู้ว่าวิลล่ามาร์เก็ตมันอยู่แถวไหน เคยผ่านแต่ลาวิลล่าเลยไม่รู้ว่าเหมือนกันมั้ย พอดีเราเป็นคนปทุมธานีเลยรู้จักในกทม.แค่บางที่ๆเป็นจุดหลักๆแนวรถไฟฟ้าพวกนี้
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่