ผู้ชายเขาชอบผู้หญิงผมสั้นบ้างมั้ย

กระทู้คำถาม
เราเป็นผู้หญิงผมยาวเเล้วไปตัดผมสั้นอ่ะ(สั้นเหมื่อนผู้ชาย) เเต่คือเป็นผู้หญิงเเท้ๆเลยนะค่ะ ไปตัดออกเพราะร้อน? เเล้วมีเเต่คนบอกว่าเราเหมื่อนทอม ทั้งๆที่เราเป็นผู้หญิงเเท้ๆ คือเพื่อนสนิทจะรู้ว่าเราเป็นผู้หญิงเเท้ๆ เเต่พอคนอื่นมองจะเหมื่อนทอมกับดี้ ทั้งๆที่เราไม่ได้เป็นเลยเม่าโศก เเล้วคือตอนนี้ผู้ชายมองเราเป็นทอมเลยค่ะ(คนที่ไม่รู้จัก) ทั้งๆที่ไม่ได้เป็น เเฟนก็ไม่มีเพราะทรงผม คือเขามองเราเป็นทอมไปเลยควรทำไงดีคะ ? (ตอนนี้กำลังเลี้ยงให้ยาวอยู่นะค่ะ)
เพิ่งหัดเล่นเเท๊คผิดห้องขออภัยนะค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่