ขอคำแนะนำหาห้องพักแถวสนามเป้า อนุสาวรีย์ชัย พญาไท สามเสนใน ดินแดง ได้หมด ราคาห้องไม่เกิน 7000 บาทต่อเดือน

สวัสดีค่ะ ตามหัข้อกระทู้เลยค่ะ พอดีหาห้องพักรายเดือนค่ะ แถวๆสนามเป้า พญาไท สามเสนใน ดินแดง ได้หมดค่ะ อยากได้ราคาห้องไม่เกิน 7000บาทต่อเดือนหรือมากกว่านั้นได้นิดหน่อยเพื่อนๆคนไหนพอจะรู้รบกวนช่วยแนะนำด้วยนะคะ ไม่ซีเรียสเรื่องเฟอนิเจอร์นะคะ ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่