ถึงนักเรียนสามเสนวิทยาลัย

อยากจะถามว่า เวลาที่เลิกเรียน ส่วนใหญ่พี่ๆน้องที่เรียนสามเสนฯ

1.เค้าทำอะไรกันครับ
1.1ไปเที่ยว 1.2อยู่ในโรงเรียน 1.3กลับบ้าน ...บลาๆๆ

2.ถ้าไปเที่ยวส่วนใหญ่ไปไหนกันครับ

ปล.ผมอยู่รร.ติดกับเซนลาดฯ อยากไปสอบ ม.4 เล็งที่นี่ไว้
    เเต่เป็นคนชอบเที่ยว ไม่ชอบดิ่งกลับบ้าน เลยอยากรู้ตามที่ถามเลยครับ 55555
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
ส่วนใหญ่จะเป็นวิลล่าอารีย์ ไม่ก็ของกินในซอยอารีย์ที่มีให้เลือกไม่ซ้ำ5555 สยาม อนุสาวรีย์ เซนลาดเราก็ไปนะ
***ลองสายศิลป์เยอรมันได้นะ มีทั้งแบบภาคEPและภาคปกติ(ความขายของ555)***
จะเข้าก็มาเลย ยินดีต้อนรับเสมอ>u<
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่